======>>[ Diễn đàn lớp Tin học kinh tế khóa 42]<<====== ]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Game Doc BA GH

Go down

Game Doc BA GH Empty Game Doc BA GH

Bài gửi  leon70119 6/7/2009, 20:55

Ủng hộ event vua spam của 4rum độc bá, tui cũng có 1 bài gọi là spam (kiếm phi phong =)) )

Vấn đề tiền là vấn đề muôn thưở của các game MMORPG nên tui có 1 cách kiếm tiền rất ngon ăn ( ngon lắm nếu có đồ như hình)

1, Qua map Từ Bi điện ( Vọng hương cốc => Cữu chuyển cao => Từ bi điện)
(LV < A2 thì có khi chết giữa đường =)) )

Săn bos ở đây có cái hay là rơt thạch Cường hóa nhìu vô kể:

Game Doc BA GH S00718

1 viên 12% giá hiện tại dao động khoảng 2m7- 3m , Tính ra thì 1 chuyến kiếm dc 12 viên => dc trên 30m ( 1 số tiền tương đối lớn)

Lưu ý là Acc trong hình đã A11 FUll set + 99% mà còn chết lên chết xuống , Bạn nào có hùng tâm thì cứ dzo.

Lưu ý LV thấp thì cứ đánh ở ven tường, ở đó quai ko mạnh lắm Quất phát khoảng 2k máu ^^ (với giáp hiện tại là 2k) còn bé hơn thì chưa biết chuyện j` xảy ra =))

Game Doc BA GH S00692

Ngoài ra nếu AE nào có khả năng (A 14 trở lên) thì có thể dzo trung tâm Map mà AOE =)) ở đó có bíg bos với rất nhìu đồ xịn đang chờ ( 1 em A 14 cũng chưa đủ, nên là 5 em đi)

Game Doc BA GH S00662

Săn về AE sẽ được 1 đống tiền, Đừng lo ai đó sẽ KS bos vì Map này là map chiến trường (tức là phái nào chiếm được Long Bộc Trấn mới dzo dc)
và khỏi sợ lạm phát tiền trong game vì khả năng có người dzo đó đánh được là khá thấp, và 1 rương ngọc cũng hết trong 5p do cường hóa, (thất bại nhìu) nên cầu về ngọc là ko giới hạn, cứ thế mà phát huy đê

Game Doc BA GH S00670

leon70119
Thành Viên

Họ Và Tên : Họ và tên phải dc ghi chính xác để ban quản trị dễ liên lạcAi có ý ko ghi đũ họ tên chính xác sẽ bị xịt

http://www.google.com

- Similar topics